



FOMU NA.....

Picha ya hivi karibuni

## MKUZO ISLAMIC SECONDARY SCHOOL – SONGEA

### Fomu ya maombi ya kujiunga na Kidato cha Kwanza 2022

1.(a) Majina

Jina la Mtoto	Jina la Baba	Jina la Babu/Ukoo

(b) Tarehe ya kuzaliwa

Tarehe	Mwezi	Mwaka	Umri

(c) Nimemaliza Darasa la Saba mwaka.....Shule ya Msingi.....

2. Jina la Mzazi /Mlezi.....

Mahali anapoishi (Mkoa).....(Wilaya).....(Mtaa/Kijiji).....

Namba ya Simu..... Email.....

Kiwango chake cha Elimu.....

Kazi anayofanya.....

Mahali anapofanyia kazi.....

3. (a) Je umesoma Madrasa/Chuo.....

(b) Eleza kwa ufupi unachojua katika Uislamu.....

.....

#### 4. ULIPAJI WA ADA

Ada kwa mwaka ni **2,000,000/= na** inaweza kulipwa yote au kwa awamu nne kama ifuatavyo:

Awamu	Muda wakulipa	Kiasi
Awamuya Kwanza	Kabla ya kuripoti shule	600,000
Awamuya Pili	Kabla ya kurudi likizo fupi ya mwezi Machi	600,000
Awamuya Tatu	Kabla ya kurudi likizo ya muhula wa 1	600,000
Awamuya Nne	Kabla ya kurudi likizo fupi ya mwezi wa Septemba	200,000
<b>Jumla</b>		<b>2,000,000/=</b>

**Uthibitisho:** Kwa Jina la Allah (S.W) nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa ni sahihi.

Jina la Mzazi/Mlezi.....Sahihi.....Tarehe.....

## **Muhimu:**

1. Shule hii ni ya Kiislamu inayotoa Elimu na Malezi bora.
2. Masomo yanayofundishwa ni: Quran hifdh na tafsiri, Elimu ya Dini ya Kiislamu, Lugha ya Kiarabu, Kiswahili, English, Basic Mathematics, Physics, Chemistry, Biology, Geography, History, Civics, Book-Keeping, na Commerce.
3. Mtihani wa Usaili (Interview) utafanyika kila Jumamosi kuanzia Jumamosi ya tarehe **09/10/2021**. Mtihani utaanza saa mbili kamili (2:00) Asubuhi katika vituo vilivyoambatanishwa. Mtihani utajumuisha masomo ya Maarifa ya Uislamu, Hisabati/Mathematics na English.
4. Kituo cha Mtihani kitafahamishwa na ofisi ilipochukuliwa fomu.
5. Mtoto afike kituo cha Mtihani saa 1:30 asubuhi na akiwa na Fomu yake ikiwa imejazwa na kubandikwa picha pamoja na stakabadhi ya malipo ya fomu.
6. Mtoto anaweza kufanya Mtihani katika kituo chochote na si lazima pale alipochukulia Fomu. Mtoto atachaguliwa kwa kufaulu mtihani wa Usaili. Majina ya watakaochaguliwa yatabandikwa katika mbao za matangazo za shule zote na kupitia ujumbe mfupi wa simu (sms) na barua pepe (Email) za Wazazi/Walezi.
7. Gharama ya Fomu ni Shs 10,000/= tu
8. Fomu pia zinapatikana katika Tovuti ya [www.ipc.or.tz](http://www.ipc.or.tz) na malipo yatafanyika siku ya Interview kwa watakao-download.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa simu na Whatsapp namba;

+255 764 749 020/ +255 654 876 317

Wabillah Tawfiiq

