



FOMU NA.....

Picha ya hivi karibuni

AMBASHA ISLAMIC HIGH SCHOOL – PEMBA

Fomu ya maombi ya kujiunga na Kidato cha Kwanza 2022

1.(a) Majina

Jina la Mtoto	Jina la Baba	Jina la Babu/Ukoo

(b) Tarehe ya kuzaliwa

Tarehe	Mwezi	Mwaka	Umri

(c) Nimemaliza Darasa la Sita Mwaka.....Shule ya Msingi.....

2. Jina la Mzazi /Mlezi.....

Mahali anapoishi (Mkoa).....(Wilaya).....(Mtaa/Shehia).....

Nambaya Simu..... Email.....

Kiwango chake cha Elimu.....

Kazi anayofanya.....

Mahali anapofanyia kazi.....

3.(a) Je umesoma Madrasa/Chuo.....

(b) Eleza kwa ufupi unachojua katika Uislamu.....

.....

4. ULIPAJI WA ADA

Ada kwa mwaka ni **1,900,000/=** na inaweza kulipwa yote au kwa awamu nne kama ifuatavyo:

Awamu	Muda wakulipa	Kiasi
Awamu ya Kwanza	Kabla ya kuripoti shule	600,000/-
Awamu ya Pili	Kabla ya kurudi likizo fupi ya mwezi Machi	500,000/-
Awamu ya Tatu	Kabla ya kurudi likizo ya muhula wa 1	400,000/-
Awamu ya Nne	Kabla ya kurudi likizo fupi ya mwezi wa Septemba	400,000/-
Jumla		1,900,000

Uthibitisho:Kwa Jina la Allah (S.W) nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa ni sahihi.

Jina la Mzazi/Mlezi.....Sahihi.....Tarehe.....

Muhimu:

1. Shule hii ni ya Kiislamu inayotoa taaluma na Malezi bora.
2. Masomo yanayofundishwa ni: Quran hifdh na tafsiri, Elimuya Dini ya Kiislamu, Lugha ya Kiarabu, Kiswahili, English, Basic Mathematics, Physics, Chemistry, Biology, Geography, History, Civics, Book-Keeping, na Commerce.
3. Mtihani wa Usaili (Interview) utafanyika kila Jumamosi kuanzia Jumamosi ya tarehe **09/10/2021**. Mtihani utanza saa mbili kamili (2:00) Asubuhi katika vituo vya kuchukulia fomu.
Mtihani utajumuisha masomo ya Maarifa ya Uislamu, Hisabati/Mathematics na English.
4. Mtoto afike kituo cha Mtihani saa 1:30 asubuhi akiwa na Fomu yake ikiwa imejazwa kikamilifu na kubandikwa picha pamoja na stakabadhi ya malipo ya fomu.
5. Mtoto anaweza kufanya Mtihani katika kituo chochote na si lazima pale alipochukulia Fomu.
Mtoto atachaguliwa kwa kufaulu mtihani wa Usaili. Majina ya watakaochaguliwa Yatabandikwa katika mbao za matangazo za shule zote na kupitia ujumbe mfupi wa simu (sms) na barua pepe (email) za Wazazi/Walezi.
7. Gharama ya Fomuni Shs 10,000/= tu
8. Fomu pia zinapatikana katika Tovuti ya www.ipc.or.tz na malipo yatafanyika siku ya Interview kwa watakao-download.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa simu na Whatsapp namba;

+255 658 557 077 / +255 657 803 059 / +255 772 916 933

WabillahTawfiiq